Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. 153

Namuapa yule ambaye nafsi ya Muhammadi iko mkononi mwake, hatonisikia yeyote katika umma huu, Myahudi wala Mkristo, kisha akafa haliyakuwa hajayaamini yale nili...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. 153 100%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -sala na amani ziwe juu yake- amesema: "Namuapa yule ambay...

hatonisikiahajayaamininiliyotumwahaliyakuwaimepokewamuhammadi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-5907 42%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Mussa Al-Ash'ary-Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Shikaman...

imepokewamuhammadinamuapamkononiradhinafsi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-5907 42%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Mussa Al-Ash'ary-Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Shikaman...

imepokewamuhammadinamuapamkononiradhinafsi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 791 42%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Mussa Al-Ash'ary-Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Shikaman...

imepokewamuhammadinamuapamkononiradhinafsi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 5778 37%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Huraira radhi za Allah ziwe juu yake kutoka kwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake amesema: "Atakayejirusha kutok...

imepokewahurairamkononiatakuwamotoniradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-66204 37%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Huraira radhi za Allah ziwe juu yake kutoka kwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake amesema: "Atakayejirusha kutok...

imepokewahurairamkononiatakuwamotoniradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.