Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. 1646

Hakika Mwenyezi Mungu Mtukufu anakukatazeni kuapa kwa baba zenu

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniFamilia, Ndoa na Haki za WazaziKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. HE-2945 100%

Imepokewa kutoka kwa Omar Bin Khattwab- Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- "Hakik...

anakukatazeninilipomsikiaalipokatazaimepokewakhattwabsikuwahi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-2945 100%

Imepokewa kutoka kwa Omar Bin Khattwab- Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- "Hakik...

anakukatazeninilipomsikiaalipokatazaimepokewakhattwabsikuwahi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 1646 100%

Imepokewa kutoka kwa Omar Bin Khattwab- Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- "Hakik...

anakukatazeninilipomsikiaalipokatazaimepokewakhattwabsikuwahi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-8945 29%

Imepokewa kutoka kwa Anas -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe ju yake- amesema: Tulikuwa kwa Omari akasema: "Tumekatazwa kujilazimisha".

imepokewaradhiomari

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-8945 29%

Imepokewa kutoka kwa Anas -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe ju yake- amesema: Tulikuwa kwa Omari akasema: "Tumekatazwa kujilazimisha".

imepokewaradhiomari

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 5352 27%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake-yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Amesema Mwenyezi Mu...

imepokewamtukufuradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.