Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sunan Abu Dawud · Na. 2042

Msiyafanye majumba yenu kuwa makaburi, na wala msilifanye kaburi langu kuwa sikukuu, na nitakieni rehema, kwani dua zenu hunifikia mahala popote muwapo

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniDua, Dhikri na Utulivu wa MoyoKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sunan Abu Dawud · Na. 2042 100%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Msiyafanye majumba...

msiyafanyemsilifanyeimepokewanitakienihunifikiamakaburi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3346 44%

Kutoka kwa Ally bin Husein: "Yakwamba yeye aliona mtu mmoja anakuja toka katika kiupenyo kidogo kilikuwa katika kaburi la Mtume -Rehema na A...

msilifanyenitakienihunifikiamakaburisikukuukaburi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3346 44%

Kutoka kwa Ally bin Husein: "Yakwamba yeye aliona mtu mmoja anakuja toka katika kiupenyo kidogo kilikuwa katika kaburi la Mtume -Rehema na A...

msilifanyenitakienihunifikiamakaburisikukuukaburi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 780 42%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Msiyafany...

msiyafanyeimepokewamakaburihurairamajumbaradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 780 42%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Msiyafany...

msiyafanyeimepokewamakaburihurairamajumbaradhi

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-3336 36%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- "Ewe Mwenyezi Mungu, usi...

makaburihurairakaburiradhilangu

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.