Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. HE-66520

Hawezi kuwa na imani mmoja wenu mpaka ampendelee ndugu yake anachokipenda yeye katika nafsi yake

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. HE-66520 100%

Kutoka kwa Abuu Hamza Anas bin Maaliki radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake mtumishi wa Mtume rehema na amani ziwe juu yake, kutoka kwa Mtu...

anachokipendaampendeleemtumishimaalikihawezihamza

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-66520 100%

Kutoka kwa Abuu Hamza Anas bin Maaliki radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake mtumishi wa Mtume rehema na amani ziwe juu yake, kutoka kwa Mtu...

anachokipendaampendeleemtumishimaalikihawezihamza

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 13 74%

Kutoka kwa Anasi bin Maliki -radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Hawezi kuwa na imani m...

anachokipendaampendeleehaweziradhiimanindugu

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 13 74%

Kutoka kwa Anasi bin Maliki -radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Hawezi kuwa na imani m...

anachokipendaampendeleehaweziradhiimanindugu

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 45 74%

Kutoka kwa Anasi bin Maliki -radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Hawezi kuwa na imani m...

anachokipendaampendeleehaweziradhiimanindugu

Linganisha na hii
Hadithi 40 za An-Nawawi · Na. 13 38%

Kutoka kwa Abu Hamzah Anas bin Malik (Radhi za Allah ziwe juu yake) mtumishi wa Mjumbe wa Allah, kutoka kwa Mtume amesema: "Hatoamini (kwa u...

ampendeleemtumishiradhindugu

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.