Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 1278

Tulikatazwa kusindikiza jeneza, na hatukusisitiziwa katazo hilo

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya Imani

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. HE-3228 100%

Kutoka kwa Ummu Atwiya radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Tulikatazwa kusindikiza jeneza, na hatukusisitiziwa katazo hilo.

hatukusisitiziwatulikatazwakusindikizaatwiyajenezakatazo

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 1278 100%

Kutoka kwa Ummu Atwiya radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Tulikatazwa kusindikiza jeneza, na hatukusisitiziwa katazo hilo.

hatukusisitiziwatulikatazwakusindikizaatwiyajenezakatazo

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3228 100%

Kutoka kwa Ummu Atwiya radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Tulikatazwa kusindikiza jeneza, na hatukusisitiziwa katazo hilo.

hatukusisitiziwatulikatazwakusindikizaatwiyajenezakatazo

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-2944 18%

Kutoka kwa Baraa bin Azib radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alituamrisha Mtume rehema na amani ziwe juu yake mambo saba, na akatukataza...

kusindikizajenezaradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2066 18%

Kutoka kwa Baraa bin Azib radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alituamrisha Mtume rehema na amani ziwe juu yake mambo saba, na akatukataza...

kusindikizajenezaradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-2944 18%

Kutoka kwa Baraa bin Azib radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alituamrisha Mtume rehema na amani ziwe juu yake mambo saba, na akatukataza...

kusindikizajenezaradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.