Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Musnad Ahmad · Na. HE-3142

Alikuwa Mtume wa Mwenyezi Mungu rehema na amani ziwe juu yake akisema mara kwa mara: “Ewe Mbadilishaji nyoyo, uweke imara moyo wangu katika dini yako.”

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na WemaPepo, Akhera na Siku ya Mwisho

Hadith zinazofanana

Jami' at-Tirmidhiy · Na. 2140 100%

Imepokelewa kutoka kwa Anas -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe ju yake- amesema: Alikuwa Mtume wa Mwenyezi Mungu rehema na amani ziwe juu yake ak...

mbadilishajiimepokelewatunakuaminiulicholetaunatuhofiaanazigeuza

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 2140 100%

Imepokelewa kutoka kwa Anas -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe ju yake- amesema: Alikuwa Mtume wa Mwenyezi Mungu rehema na amani ziwe juu yake ak...

mbadilishajiimepokelewatunakuaminiulicholetaunatuhofiaanazigeuza

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-3142 100%

Imepokelewa kutoka kwa Anas -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe ju yake- amesema: Alikuwa Mtume wa Mwenyezi Mungu rehema na amani ziwe juu yake ak...

mbadilishajiimepokelewatunakuaminiulicholetaunatuhofiaanazigeuza

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2631 30%

Imepokelewa kutoka kwa Anas -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume wa Mwenyezi Mungu -rehema na amani ziwe juu yake:...

imepokelewavidoleviwiliradhinamna

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2631 30%

Imepokelewa kutoka kwa Anas -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume wa Mwenyezi Mungu -rehema na amani ziwe juu yake:...

imepokelewavidoleviwiliradhinamna

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 3383 24%

Imepokelewa Kutoka kwa Jabiri -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Nilimsikia Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na Amani ziwe juu y...

imepokelewaakisemaradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.