Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. 851

Utakapomwambia mwenzako: Nyamaza, siku ya Ijumaa, na imamu akihutubu, basi utakuwa umefanya mchezo

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. HE-3107 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Utakapomwambia m...

utakapomwambiaimepokelewaakihutubuyakwambamwenzakoumefanya

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3107 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Utakapomwambia m...

utakapomwambiaimepokelewaakihutubuyakwambamwenzakoumefanya

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 851 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Utakapomwambia m...

utakapomwambiaimepokelewaakihutubuyakwambamwenzakoumefanya

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6487 39%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- Yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Moto umezingirwa...

imepokelewayakwambahurairaradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 172 35%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- yakwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Atakapokunywa mb...

imepokelewayakwambahurairaradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3143 35%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- yakwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Atakapokunywa mb...

imepokelewayakwambahurairaradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.