Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Dua ya Waja Wema: Kumtakasa Mola Mlezi na Kumuomba Nuru

سُبْحَانَ رَبِّنَا إِن كَانَ وَعْدُ رَبِّنَا لَمَفْعُولًا

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 1

سُبْحَانَ رَبِّنَا إِن كَانَ وَعْدُ رَبِّنَا لَمَفْعُولًا

"Subhaana Rabbinaa in kaana wa'du Rabbinaa lamaf'oolaa."

Ametakasika Mola wetu Mlezi! Hakika ahadi ya Mola wetu Mlezi ni yenye kutimizwa.

Exalted is our Lord! Indeed, the promise of our Lord has been fulfilled.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Inasomwa na wenye hekima wanapouangukia uso wao kwa kusujudu na kulia kwa ajili ya maneno ya Allah.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Al-Isra 17:108