Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Dua ya Mtume Muhammad: Kuomba Maghfirah na Rehema ya Juu

رَّبِّ اغْفِرْ وَارْحَمْ وَأَنتَ خَيْرُ الرَّاحِمِينَ

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 1

رَّبِّ اغْفِرْ وَارْحَمْ وَأَنتَ خَيْرُ الرَّاحِمِينَ

"Rabbighfir warham wa Anta khayrur-raahimeen."

Mola wangu Mlezi! Ghufiria na urehemu, na Wewe ndiye Mbora wa wanaorehemu.

My Lord, forgive and have mercy, and You are the best of the merciful.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Aya ya mwisho ya Surat Al-Mu'minun; inafunga sura hiyo kwa unyenyekevu na kutafuta rehema kuu.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Al-Mu'minun 23:118