Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Dua ya Nabii Nuh: Kuomba Nusra Wakati wa Kuzidiwa

أَنِّي مَغْلُوبٌ فَانتَصِرْ

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 3

أَنِّي مَغْلُوبٌ فَانتَصِرْ

"Annee maghloobun fantasir."

Hakika mimi nimeshindwa; basi ninusuru!

Indeed, I am overcome, so help [me].

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 3
Fadhila za Dua Hii:

Maneno mafupi lakini yenye uzito mkubwa sana wakati mtu anapozidiwa kabisa na dhiki.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Al-Qamar 54:10