Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Dua ya Nabii Musa: Kuomba Kuokolewa na Madhalimu

رَبِّ نَجِّنِي مِنَ الْقَوْمِ الظَّالِمِينَ

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 1

رَبِّ نَجِّنِي مِنَ الْقَوْمِ الظَّالِمِينَ

"Rabbi najjinee minal-qawmiz-zaalimeen."

Mola wangu Mlezi! Niokoe na watu madhalimu.

My Lord, save me from the wrongdoing people.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Huvunja mitego ya madhalimu na kuleta uokozi wa Mwenyezi Mungu wakati wa kukimbia dhuluma.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Al-Qasas 28:21