Nyuma
Dua za Qur'ani na Rabbana · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Qur'ani: Kutawakali kwa Allah na Kurejea Kwake Pekee

رَّبَّنَا عَلَيْكَ تَوَكَّلْنَا وَإِلَيْكَ أَنَبْنَا وَإِلَي...

Dua za Qur'ani na Rabbana Soma mara 1

رَّبَّنَا عَلَيْكَ تَوَكَّلْنَا وَإِلَيْكَ أَنَبْنَا وَإِلَيْكَ الْمَصِيرُ

"Rabbanaa 'alayka tawakkalnaa wa ilayka anabnaa wa ilaykal-maseer."

Mola wetu Mlezi! Kwako tumetawakali, na Kwako tunarejea, na Kwako ndiko marejeo yetu ya mwisho.

Our Lord, upon You we have relied, and to You we have returned, and to You is the destination.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Dua ya Nabii Ibrahim; inathibitisha kuwa msaada, matumaini na kimbilio la mwisho viko kwa Allah pekee.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Surat Al-Mumtahanah 60:4