Nyuma
Dua za Kila Siku · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Kila Siku: Dua ya Maisha ya Kila Siku 36

الْحَمْدُ لِلَّهِ الَّذِي كَفَانَا وَآوَانَا، فَكَمْ مِمَّنْ...

Dua za Kila Siku Soma mara 1

الْحَمْدُ لِلَّهِ الَّذِي كَفَانَا وَآوَانَا، فَكَمْ مِمَّنْ لَا كَافِيَ لَهُ وَلَا مُؤْوِيَ. (رقم 36)

"Alhamdulillaahil-ladhee kafaanaa wa aawaanaa, fa-kam mimman laa kaafiya lahoo wa laa mu'wiya. (Na. 36)"

Sifa njema zote ni za Mwenyezi Mungu ambaye ametutosheleza na ametuhifadhi; kwani ni wangapi wasio na wa kuwatosheleza wala wa kuwahifadhi! [Dua ya Kila Siku 36]

Praise be to Allah Who has sufficed us and sheltered us... [Daily Prayer 36]

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Humfanya mja kuridhika na chakula, mavazi na makazi aliyopewa na Allah.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #103, Sahih Muslim 2715