الْحَمْدُ لِلَّهِ الَّذِي كَفَانَا وَآوَانَا، فَكَمْ مِمَّنْ لَا كَافِيَ لَهُ وَلَا مُؤْوِيَ. (رقم 15)
"Alhamdulillaahil-ladhee kafaanaa wa aawaanaa, fa-kam mimman laa kaafiya lahoo wa laa mu'wiya. (Na. 15)"
Sifa njema zote ni za Mwenyezi Mungu ambaye ametutosheleza na ametuhifadhi; kwani ni wangapi wasio na wa kuwatosheleza wala wa kuwahifadhi! [Dua ya Kila Siku 15]
Praise be to Allah Who has sufficed us and sheltered us... [Daily Prayer 15]
Humfanya mja kuridhika na chakula, mavazi na makazi aliyopewa na Allah.