Nyuma
Dua za Kila Siku · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Kila Siku: Dua ya Kurudi Kutoka Safarini

آيِبُونَ تَائِبُونَ عَابِدُونَ لِرَبِّنَا حَامِدُونَ.

Dua za Kila Siku Soma mara 1

آيِبُونَ تَائِبُونَ عَابِدُونَ لِرَبِّنَا حَامِدُونَ.

"Aayiboona taa'iboona 'aabidoona li-Rabbinaa haamidoon."

Tunarudi tukiwa wenye kutubu, wenye kufanya ibada, na wenye kumhimidi Mola wetu Mlezi.

We return repenting, worshipping, and praising our Lord.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Hufunga safari kwa shukrani na kuanza tena maisha ya nyumbani kwa baraka.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #213, Sahih Muslim 1342