Nyuma
Dua za Kila Siku · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Kupokea Jambo Lisilopendeza au Huzuni

دعاء من أتاه أمر يكرهه

Dua za Kila Siku Soma mara 1

الْحَمْدُ لِلَّهِ عَلَى كُلِّ حَالٍ.

"Alhamdu lillaahi 'alaa kulli haal."

Sifa njema zote ni za Mwenyezi Mungu katika kila hali.

Praise be to Allah in all circumstances.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Mtume ﷺ alikuwa akisema hivi anapokutana na changamoto au jambo lenye kuumiza, akionyesha kuridhika kamili na mipango ya Allah.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #214, Ibn Majah 3803, Sahih