Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 1258

Muosheni mara tatu, au mara tano au zaidi ya hapo, mkiona kuna haja ya kuzidisha, kwa maji na mkunazi, na mwisho muweka kafuri -au chochote katika kafuri-, mkim...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. HE-1751 100%

Kutoka kwa Ummu Atwiya radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Alifariki mmoja kati ya mabinti wa Mtume rehema na amani ziwe juu yake...

tulipomalizaakatupatiaalifarikikuzidishamkimalizamfunikeni

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 1258 100%

Kutoka kwa Ummu Atwiya radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Alifariki mmoja kati ya mabinti wa Mtume rehema na amani ziwe juu yake...

tulipomalizaakatupatiaalifarikikuzidishamkimalizamfunikeni

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-1751 100%

Kutoka kwa Ummu Atwiya radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Alifariki mmoja kati ya mabinti wa Mtume rehema na amani ziwe juu yake...

tulipomalizaakatupatiaalifarikikuzidishamkimalizamfunikeni

Linganisha na hii
Hadithi 40 za An-Nawawi · Na. 22 12%

Kutoka kwa Abu Abdullah Jabir bin Abdullah al-Ansari (Radhi za Allah ziwe juu yao) kwamba mtu mmoja alimuuliza Mtume: Je, unaonaje nikiswali...

kuzidishachochoteradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 3097 12%

Kutoka kwa Aisha -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Amesema: Alifariki Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- hali yakuwa hakuna chochot...

alifarikichochoteradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-4239 12%

Kutoka kwa Aisha -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Amesema: Alifariki Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- hali yakuwa hakuna chochot...

alifarikichochoteradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.