Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 162

Atakapotawadha mmoja wenu basi na aweke maji puani mwake kisha ayapenge, na atakayestanji kwa mawe basi afanye yawe witiri

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. HE-3033 100%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Atakapotawadha mmo...

atakapotawadhaatakayestanjiatakapoamkausingiziniasizamisheimepokewa

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3033 100%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Atakapotawadha mmo...

atakapotawadhaatakayestanjiatakapoamkausingiziniasizamisheimepokewa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3033 100%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Atakapotawadha mmo...

atakapotawadhaatakayestanjiatakapoamkausingiziniasizamisheimepokewa

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-8377 35%

Kutoka kwa Abuu Huraira radhi za Allah ziwe juu yake: Kuwa Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Atakapoamka mmoja wenu kutoka usi...

atakapoamkausingizinihurairaradhimwakekwani

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 238 35%

Kutoka kwa Abuu Huraira radhi za Allah ziwe juu yake: Kuwa Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Atakapoamka mmoja wenu kutoka usi...

atakapoamkausingizinihurairaradhimwakekwani

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 5352 28%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake-yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Amesema Mwenyezi Mu...

imepokewayakwambahurairaradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.