Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-4721

Lau kama nyinyi mngelimtegemea Mwenyezi Mungu ukweli wa kumtegemea, basi angekuruzukuni kama anavyomruzuku ndege, anatoka asubuhi akiwa na njaa anarudi mchana a...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-4721 100%

imepokewa Kutoka kwa Omari bin Khattwab -Radhi za Allah ziwe juu yake-: Hakika yeye alimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema:...

mngelimtegemeaangekuruzukunianavyomruzukukumtegemeaimepokewaalimsikia

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-4721 100%

imepokewa Kutoka kwa Omari bin Khattwab -Radhi za Allah ziwe juu yake-: Hakika yeye alimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema:...

mngelimtegemeaangekuruzukunianavyomruzukukumtegemeaimepokewaalimsikia

Linganisha na hii
Sunan Ibn Majah · Na. HE-4721 100%

imepokewa Kutoka kwa Omari bin Khattwab -Radhi za Allah ziwe juu yake-: Hakika yeye alimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema:...

mngelimtegemeaangekuruzukunianavyomruzukukumtegemeaimepokewaalimsikia

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 2344 45%

Kutoka kwa Omari bin Khatwab radhi za Allah ziwe juu yake kutoka kwa Mtume rehema na amani za Allah ziwe juu yake alisema: "Laiti nyinyi mge...

angekuruzukunikumtegemeaasubuhinyinyiukweliomari

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-5478 32%

Imepokewa kutoka kwa Abdallah bin Omari -Radhi za Allah ziwe juu yake na baba yake- amesema: Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- siku moja...

imepokewaalimsikiaomariradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-5478 32%

Imepokewa kutoka kwa Abdallah bin Omari -Radhi za Allah ziwe juu yake na baba yake- amesema: Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- siku moja...

imepokewaalimsikiaomariradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.