Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 283

Sub-haana llaah, ametakasika Mwenyezi Mungu, hakika muumini hanajisiki

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. HE-3076 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake-: Ya kwamba alikutana na Mtume rehema na amani ziwe juu yake kati...

sikufurahishwaimepokelewaametakasikaakamtafutahanajisikialikutana

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3076 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake-: Ya kwamba alikutana na Mtume rehema na amani ziwe juu yake kati...

sikufurahishwaimepokelewaametakasikaakamtafutahanajisikialikutana

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 371 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake-: Ya kwamba alikutana na Mtume rehema na amani ziwe juu yake kati...

sikufurahishwaimepokelewaametakasikaakamtafutahanajisikialikutana

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2956 29%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema: Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Dunia ni Gereza...

imepokelewahurairamuuminiradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 1468 22%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Hachukii muumini...

imepokelewahurairamuuminiradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 1468 22%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Hachukii muumini...

imepokelewahurairamuuminiradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.