Nyuma
Fadhila za Tasbihi na Dhikr · HISN AL-MUSLIM

Fadhila za Dhikr: Fadhila ya Tasbihi na Utukufu wa Allah 9

سُبْحَانَ اللَّهِ عَدَدَ خَلْقِهِ، وَرِضَا نَفْسِهِ، وَزِنَة...

Fadhila za Tasbihi na Dhikr Soma mara 3

سُبْحَانَ اللَّهِ عَدَدَ خَلْقِهِ، وَرِضَا نَفْسِهِ، وَزِنَةَ عَرْشِهِ، وَمِدَادَ كَلِمَاتِهِ. (رقم 9)

"Subhaanallaahi 'adada khalqih, wa ridaa nafsih, wa zinata 'arshih, wa midaada kalimaatih. (Na. 9)"

Ametakasika Mwenyezi Mungu kwa idadi ya viumbe Vyake, na kwa radhi ya nafsi Yake, na kwa uzito wa Kiti Chake cha Enzi, na kwa wino wa maneno Yake. [Fadhila Dhikr 9]

Glory be to Allah by the number of His creation, by His pleasure, by the weight of His Throne, and by the ink of His words... [Virtue Dhikr 9]

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 3
Fadhila za Dua Hii:

Maneno haya yana uzito mkubwa unaopima sawa na dhikr ya masaa mengi mfululizo.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #91, Sahih Muslim 2726