Nyuma
Ulinzi wa Imani na Shari · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Ulinzi wa Imani: Dua ya Kulinda Ulimi na Fikra Dhidi ya Masengenyo

اللَّهُمَّ طَهِّرْ قَلْبِي مِنَ النِّفَاقِ، وَعَمَلِي مِنَ ا...

Ulinzi wa Imani na Shari Soma mara 1

اللَّهُمَّ طَهِّرْ قَلْبِي مِنَ النِّفَاقِ، وَعَمَلِي مِنَ الرِّيَاءِ، وَلِسَانِي مِنَ الْكَذِبِ، وَعَيْنِي مِنَ الْخِيَانَةِ.

"Allaahumma tahhir qalbee minan-nifaaq, wa 'amalee minar-riyaa', wa lisaanee minal-kadhib, wa 'aynee minal-khiyaanah."

Ewe Mwenyezi Mungu, takasa moyo wangu na unafiki, na matendo yangu na kujionesha, na ulimi wangu na uongo, na macho yangu na khiyana.

O Allah, purify my heart from hypocrisy, my deeds from show, my tongue from lying, and my eyes from treachery.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Hujenga ucha-Mungu wa ndani na uaminifu usiotikisika.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Al-Bayhaqi, Al-Adhkar Nawawi