Nyuma
Ramadhani, Funga na Hijja · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Funga na Hijja: Dua ya Ibada ya Funga na Hijja 10

اللَّهُمَّ تَقَبَّلْ صِيَامَنَا وَقِيَامَنَا وَدُعَاءَنَا، و...

Ramadhani, Funga na Hijja Soma mara 1

اللَّهُمَّ تَقَبَّلْ صِيَامَنَا وَقِيَامَنَا وَدُعَاءَنَا، وَاجْعَلْنَا مِنْ عُتَقَائِكَ مِنَ النَّارِ. (رقم 10)

"Allaahumma taqabbal siyaamanaa wa qiyaamanaa wa du'aa'anaa, waj'alnaa min 'utaqaa'ika minan-naar. (Na. 10)"

Ewe Mwenyezi Mungu tupokee funga yetu na swala zetu za usiku na dua zetu, na utujaalie tuwe miongoni mwa waliookolewa na Moto. [Ramadhani Dua 10]

O Allah, accept our fasting, our night prayers, and our supplications... [Ramadan Prayer 10]

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Hujenga unyenyekevu katika miezi mitukufu na ibada za hijja.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Al-Adhkar Nawawi