Nyuma
UTAFITI
Utafiti na Ramani ya Maarifa
Tafuta hadith, ona ramani ya uhusiano wake na mada na hadith nyingine, au zilinganishe mbili upande kwa upande.
Ramani ya maarifa ni nini?
Ukitafuta hadith na kubonyeza "Ramani", utaona mchoro unaounganisha hadith hiyo na kitabu chake, mada zinazohusiana, na hadith zenye maneno yanayofanana. Bonyeza nodi yoyote kuendelea kuvinjari.
Isnad na wasifu wa wapokezi
Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.