Nyuma
Kifo, Janaza na Akhera · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Janaza na Akhera: Dua Kuu ya Swala ya Janaza

اللَّهُمَّ اغْفِرْ لِحَيِّنَا وَمَيِّتِنَا، وَشَاهِدِنَا وَغ...

Kifo, Janaza na Akhera Soma mara 1

اللَّهُمَّ اغْفِرْ لِحَيِّنَا وَمَيِّتِنَا، وَشَاهِدِنَا وَغَائِبِنَا، وَصَغِيرِنَا وَكَبِيرِنَا، وَذَكَرِنَا وَأُنْثَانَا، اللَّهُمَّ مَنْ أَحْيَيْتَهُ مِنَّا فَأَحْيِهِ عَلَى الْإِسْلَامِ، وَمَنْ تَوَفَّيْتَهُ مِنَّا فَتَوَفَّهُ عَلَى الْإِيمَانِ.

"Allaahummagh-fir li-hayyinaa wa mayyitinaa, wa shaahidinaa wa ghaa'ibinaa, wa sagheerinaa wa kabeerinaa, wa dhakarinaa wa unthaanaa. Allaahumma man ahyaytahoo minnaa fa-ahyihee 'alal-Islaam, wa man tawaffaytahoo minnaa fa-tawaffahoo 'alal-eemaan."

Ewe Mwenyezi Mungu, msamehe aliye hai wetu na aliyekufa wetu, na aliyepo wetu na asiyekuwepo wetu, na mdogo wetu na mkubwa wetu, na mwanamume wetu na mwanamke wetu...

O Allah, forgive our living and our dead, those present and those absent, our young and our old, our males and our females...

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Dua inayowakusanya Waislamu wote wa kale na wa sasa katika msamaha wa Mwenyezi Mungu.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #157, Tirmidhi 1024, Abu Dawud 3201